FOMU YA MAOMBI YA MAFUNZO YA UANDISHI WA MISWADA YA FILAMU
(SCRIPT WRITING) NA UHARIRI WA FILAMU (EDITING)

Mafunzo haya yana lengo la kuongeza ubora wa filamu za kitanzania, hivyo yanalenga
kuongeza ujuzi kwa watanzania ambao TAYARI ni waandishi wa miswada ya filamu
(script writers) na wahariri wa filamu (editors).

SEHEMU A: TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

1. Jina kamili

Tarehe ya kuzaliwa
Makazi

Mahali unapofanyia kazi zako za uandishi wa miswada/uhariri
Namba ya simu
Aina ya mafunzo unayoomba: Uandishi wa Miswada [ ] Uhariri [ ]
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SEHEMU B: DHUMUNI NA TAARIFA ZA UZOEFU WA KAZI

1. Eleza madhumuni ya kuomba nafasi hii:

2. Chagua swali moja kati ya haya:

A. Kama wewe ni mwombaji wa mafunzo ya UANDISHI WA MISWADA,
orodhesha majina (titles) matatu ya filamu zilizochezwa kupitia miswada
uliyoandika, na mahala filamu hizo zinapopatikana:

B. Kama wewe ni mwombaji wa mafunzo ya UHARIRI, orodhesha majina (titles)
matatu ya filamu ulizozihariri, na mahala filamu hizo zinapopatikana:




SEHEMU C: TAARIFA YA UANACHAMA NA USAJILI
Jibu swali la 3 kwa mafunzo ya UANDISHI WA MISWADA, au swali la 4 kwa mafunzo
ya UHARIRI, kisha uendelee na swali la 5:

3. Je, wewe ni mwanachama wa Chama cha Waandishi wa Miswada Tanzania
(TASA)?
« NDIO | |
« HAPANA | | Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutokuwa
mwanachama:

4. Je, wewe ni mwanachama wa Chama cha Wabhariri Tanzania (TAFEA)?
*« NDIO L]
« HAPANA [ ] Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutokuwa
mwanachama:

5. Je, umesajiliwa na Bodi ya Filamu Tanzania?
« HAPANA | |
* NDIO | |

a. Kama jibu ni NDIO, andika namba ya kitambulisho chako hapa
na uambatanishe nakala ya kitambulisho hicho.

b. Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutosajiliwa:




